สื่อประชาสัมพันธ์ > ข่าวสารและกิจกรรม
1 ก.ย. 63
![นำวิวัฒน์ ร่วมบริจาคสมทบทุนแก่มูลนิธิโรงพยาบาล เนื่องในโอกาสครบรอบ 49 ปี แห่งการสถาปนาโรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์](https://www.namwiwat.com/frontend/image/News/Copy of 14-1.jpg)
นายวิชัย ชัยเทอดเกียรติ ประธานกรรมการบริหารและคณะผู้บริหาร กลุ่มบริษัท นำวิวัฒน์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาส ครบรอบ 49 ปี โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ สำนักการแพทย์ กรุงเทพมหานคร โดยมีพล.ต.ท.โสภณ พิสุทธิวงษ์ รองผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร เป็นประธาน และร่วมมอบของที่ระลึกแก่ผู้ที่ได้ร่วมบริจาคเงินสมทบทุนเพื่อจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์และช่วยเหลือผู้ป่วยยากไร้ เมื่อวันที่ 24 พฤศจิกายน 2563 ที่ผ่านมา