สื่อประชาสัมพันธ์ > ข่าวสารและกิจกรรม
19 ก.พ. 67
![Road to work with NAMWIWAT | Southeast Bangkok University](https://www.namwiwat.com/frontend/image/News/news-202402191084806.jpg)
นำวิวัฒน์ เปิดโอกาส.. ให้กับน้องๆ นักศึกษาจบใหม่ที่กำลังเตรียมพร้อมเข้าสู่ชีวิตการทำงาน ได้รู้จักกับนำวิวัฒน์มากขึ้น
ในครั้งนี้ เราได้พบปะกับน้องๆ ภายในงานปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 ณ หอประชุม SBU HALL เมื่อวันที่ 17 ก.พ. 2567 ที่่ผ่านมา